தமிழகத்தில் கேளிக்கை வரி குறைப்பு: தீபாவளிக்கு `புதிய படங்கள் வெளியாகும்’

தமிழ்நாட்டில் திரையரங்கக் கட்டணங்களை உயர்த்தவும் கேளிக்கை வரியை ரத்து செய்யவும் கோரி, புதிய திரைப்படங்களை வெளியிடாமல் தயாரிப்பாளர்கள் போராடிவந்த நிலையில், கேளிக்கை வரியை 8 சதவீதமாக குறைப்பதற்கு தமிழக அரசு ஒப்புக்கொண்டுள்ளது.

கேளிக்கை வரி விவகாரம் தொடர்பாக தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சங்க தலைவரான நடிகர் விஷால், திரைப்பட வர்த்தக சபை தலைவர் அபிராமி ராமநாதன் ஆகியோர் கடந்த சில நாட்களாக அமைச்சர்களுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்திவந்தனர்.

அந்தப் பேச்சுவார்த்தைகளில் எந்த முடிவும் எட்டப்படாத நிலையில் இன்றும் அமைச்சர்கள் எஸ்.பி. வேலுமணி, கடம்பூர் ராஜு ஆகியோருடன் விஷால், அபிராமி ராமநாதன், பிரகாஷ் ராஜ், திருப்பூர் சுப்பிரமணியம் உள்ளிட்டவர்கள் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர்.

இந்தப் பேச்சுவார்த்தையின் முடிவில் முதலமைச்சர் எடப்பாடி கே. பழனிச்சாமியையும் இவர்கள் சந்தித்துப் பேசினார்.

0
Shares